Fedal ɗin ƙafar ruwa mai rami ɗaya

Fedal ɗin ƙafar ƙafar ƙafar ramuka guda ɗaya shine bawul ɗin sarrafawa na yau da kullun da ake amfani da shi don sarrafa na'ura mai ƙarfi ko tsarin huhu da hannu.Ya ƙunshi feda da jikin bawul ɗin rami ɗaya.Yayin aiki, mai amfani yana buɗewa ko rufe rami ɗaya a cikin jikin bawul ta hanyar tafiya ko amfani da matsi zuwa feda.Yawanci ana amfani da bawul ɗin mataki a cikin na'ura mai aiki da ruwa ko tsarin huhu don sarrafa kwararar ruwa, kamar farawa ko dakatar da kayan aikin inji, daidaita saurin silinda na ruwa, da sauransu.


Cikakken Bayani

Zazzage PDF

Tags samfurin

Ƙayyadaddun samfur

Samfurin Samfura Bawul ɗin ƙafar ruwa ɗaya rami ɗaya
Matsakaicin matsa lamba 50 bar
Saita matsa lamba 40 bar
T Matsi na Baya 3 bar
0il ku Ma'adinai mai
Danko Range 10 ~ 380mm'/s
0il Zazzabi -20°C ~ 80°C
Tsafta Babban darajar NAS9

Siffofin Samfur

Bawul ɗin ƙafar rami ɗaya yana da halaye masu zuwa:

Sauƙi Don Amfani:Ana iya sarrafa shi ta hanyar taka ƙafar ƙafa, wanda ya dace sosai;

Amsa da sauri:Saboda motsin ƙafar ƙafar kai tsaye, saurin amsawar aiki yana da sauri;

Babban Dogara:Saboda tsarin injiniya na bawul ɗin ƙafa, waɗanda ba sa buƙatar ikon waje ko sigina, suna da inganci kuma abin dogaro;

Faɗin Aiwatarwa:Ana iya amfani da bawul ɗin ƙafar rami ɗaya a cikin masana'antu, injina, da aikace-aikacen kayan aiki daban-daban, musamman a cikin yanayin da ke buƙatar aikin hannu;

Aikace-aikace

Ana amfani da bawul ɗin ƙafar rami ɗaya ko'ina a masana'antu daban-daban, injina, da kayan aiki.Zaɓi bawul ɗin ƙafa daban-daban dangane da samfuran samfuri daban-daban, da fatan za a tuntuɓe mu

ME YASA ZABE MU

GAGARUMIN

Muna da fiye da hakashekaru 15na kwarewa a cikin wannan abu.

OEM/ODM

Za mu iya samarwa azaman buƙatarku.

KYAUTA MAI KYAU

Gabatar da sanannun kayan sarrafa alama kuma samar da rahotannin QC.

SANARWA DA SAUKI

3-4 makonnibayarwa da yawa

KYAU HIDIMAR

Samun ƙwararrun ƙungiyar sabis don samar da sabis ɗaya zuwa ɗaya.

FARASHIN GASARA

Za mu iya ba ku mafi kyawun farashi.

Yadda muke aiki

Ci gaba(gaya mana samfurin injin ku ko ƙirar ku)
Magana(zamu samar muku da zance da wuri-wuri)
Misali(Za a aiko muku da samfurori don dubawa mai inganci)
Oda( sanyawa bayan tabbatar da yawa da lokacin bayarwa, da sauransu)
Zane(na samfurin ku)
Production(samar da kaya bisa ga bukatun abokin ciniki)
QC(Ƙungiyar QC ɗinmu za ta bincika samfuran kuma ta ba da rahoton QC)
Ana lodawa(Loda kayan aikin da aka shirya cikin kwantena abokin ciniki)

Tsarin samarwa

Takaddar Mu

category06
category04
category02

Kula da inganci

Don tabbatar da ingancin masana'anta kayayyakin, mu gabatarci-gaba tsaftacewa da kayan gwajin bangaren, 100% na samfuran da aka haɗa sun wuce gwajin masana'antakuma ana adana bayanan gwajin kowane samfur akan uwar garken kwamfuta.

kayan aiki1
kayan aiki7
kayan aiki3
kayan aiki9
kayan aiki5
kayan aiki11
kayan aiki2
kayan aiki8
kayan aiki6
kayan aiki10
kayan aiki4
kayan aiki12

Ƙungiyar R&D

Ƙungiyar R&D

Ƙungiyar R&D ɗinmu ta ƙunshi10-20mutane, mafi yawansu suna da game dashekaru 10na kwarewar aiki.

Cibiyar R&D ta mu tana dasauti R&D tsari, gami da binciken abokin ciniki, binciken gasa, da tsarin gudanarwar ci gaban kasuwa.

Muna dabalagagge R & D kayan aikiciki har da ƙididdige ƙididdiga, ƙirar tsarin tsarin masaukin baki, tsarin simintin hydraulic, gyare-gyaren kan layi, cibiyar gwajin samfuri, da kuma ƙididdigar ƙarancin tsari.


  • Na baya:
  • Na gaba: