Bawul ɗin Kafar Ruwan Ruwa Don Tafiya Mai Haɓakawa

Fedalin ƙafar ruwa na mai tonawa wani bawul ɗin ruwa ne wanda ke daidaita aikin tafiyar mai tona.Yawanci, mai tono yana tafiya ta hanyar canza ikon jikin ɗan adam zuwa makamashin injina ta hanyar aikin fedar ƙafa.


Cikakken Bayani

Zazzage PDF

Tags samfurin

Ƙayyadaddun samfur

Samfurin Samfura Bawul ɗin Kafar Ruwan Ruwa Don Tafiya Mai Haɓakawa
Matsakaicin shigo da matsa lamba 6.9MPa
Matsakaicin matsa lamba na baya 0.3MPa
Yawan kwarara 10 l/min
Yanayin zafin mai aiki -20C ~ 90C
tsafta NAS matakin 9 ko ƙasa

Siffofin Samfur

Mai Sauƙi don Aiki:Ana amfani da injin tono ta hanyar ƙafar ƙafa, kuma duk abin da ake buƙata don mai aiki don daidaita motsin injin gaba da baya shine takawa akan feda.

Babban Dogara:Ana yin bawul ɗin ƙafar ƙafar na'ura mai ɗaukar hoto sau da yawa ta amfani da abubuwan ƙima da dabarun masana'antu, suna da hatimi na musamman da dorewa, kuma suna iya ɗaukar nauyi mai ƙarfi na tsawon lokaci.

Madaidaicin Sarrafa:Don tabbatar da kwanciyar hankali da ikon tafiyar da hakowa, wannan bawul ɗin ƙafar an ƙera shi sosai kuma an daidaita shi don ba da daidaito da kwanciyar hankali da sarrafa matsi.

Amintaccen Tsaro:Don kiyaye masu aiki yayin amfani, galibi ana saka bawul ɗin ƙafa tare da maɓallan tsaro ko hanyoyin kullewa waɗanda ke hana amfani da ganganci.

Aikace-aikace

FPP-J8-X2 excavator tafiya ƙafa bawul don tono kamar Sany, XCMG, da LGMG.
FPP-D8-X1 excavator tafiya ƙafa bawul don excavators kamar Carter.

Zaɓin bawul ɗin ƙafar ƙafa na hydraulic don tafiya na excavator ya kamata a ƙayyade bisa ƙayyadaddun samfurin da bukatun aiki na mai tono.A lokacin shigarwa da amfani, wajibi ne don aiwatar da shigarwa mai dacewa da gyarawa daidai da buƙatun fasaha masu dacewa da litattafan aiki, da kuma kulawa akai-akai da gyare-gyare don tabbatar da aikin al'ada da rayuwar sabis na bawul.

Nunin Samfura

Saukewa: FPP-D8-X1

Saukewa: FPP-D8-X1

Saukewa: FPP-J8-X2

Saukewa: FPP-J8-X2

ME YASA ZABE MU

GAGARUMIN

KYAUTA

R&D

Muna da kwarewa fiye da shekaru 15 a cikin wannan abu.

Gabatar da sanannun kayan sarrafa alama kuma samar da rahotannin QC.

Ƙungiyar R&D ɗinmu ta ƙunshi mutane 10-20, waɗanda yawancinsu suna da ƙwarewar aikin shekaru kusan 10.

TAKARDUNMU

category06
category04
category02

Kayan Aikin Kula da inganci

Don tabbatar da ingancin masana'anta kayayyakin, mu gabatarkayan aikin tsaftacewa da kayan gwaji na ci gaba, 100% na samfuran da aka haɗa sun wuce gwajin masana'antakuma ana adana bayanan gwajin kowane samfur akan uwar garken kwamfuta.

kayan aiki1
kayan aiki7
kayan aiki3
kayan aiki9
kayan aiki5
kayan aiki11
kayan aiki2
kayan aiki8
kayan aiki6
kayan aiki10
kayan aiki4
kayan aiki12

Ƙungiyar R&D

Ƙungiyar R&D

Ƙungiyar R&D ɗinmu ta ƙunshi10-20mutane, mafi yawansu suna da game dashekaru 10na kwarewar aiki.

Cibiyar R&D ta mu tana dasauti R&D tsari, gami da binciken abokin ciniki, binciken gasa, da tsarin gudanarwar ci gaban kasuwa.

Muna dabalagagge R & D kayan aikiciki har da ƙididdige ƙididdiga, ƙirar tsarin tsarin masaukin baki, tsarin simintin hydraulic, gyare-gyaren kan layi, cibiyar gwajin samfuri, da kuma ƙididdigar ƙarancin tsari.

ABOKINMU

A cikin shekaru goma da suka gabata, a matsayin amintaccen maroki, Ningbo Flag Hydraulic Co., Ltd. yana ba da kayan tallafi don manyan masana'antu na cikin gida kamar Sunward Intelligent, XCMG, Sany Heavy Industry, da Zoomlion.

 

abokin tarayya06
abokin tarayya08
abokin tarayya04
abokin tarayya02

  • Na baya:
  • Na gaba: